บพท. พมส. และทีม facilitator จาก ม.อ.ร่วมประชุมหารือการดำเนินโครงการฯ ของ ทต.เกาะแต้ว ทต.บ้านนา และทม.สะเดา หลังได้รับทุนอุดหนุนงานวิจัย
หน่วยบริหารและจัดการทุนด้านการพัฒนาระดับพื้นที่ (บพท.) หลักสูตรนักพัฒนาเมืองระดับสูง (พมส.) และทีม facilitator จากมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ ลงพื้นที่ภาคใต้เข้าพบนักวิจัย ของเทศบาลตำบลเกาะแต้ว เทศบาลตำบลบ้านนา และเทศบาลเมืองสะเดา เพื่อร่วมประชุมหารือการดำเนินโครงการฯ หลังได้รับทุนอุดหนุนงานวิจัย
![](https://www.localpromotion.org/wp-content/uploads/2023/08/85-724x1024.jpg)
![](https://www.localpromotion.org/wp-content/uploads/2023/08/86-724x1024.jpg)