บพท. พมส. มบ. และทต.บางพูน ร่วมแลกเปลี่ยนเรียนรู้ในหลักสูตร พมส.และร่วมพัฒนาข้อเสนอโครงการวิจัยในด้านการพัฒนาฐานข้อมูลเมืองเพื่อการจัดการระบบสุขภาพอัจฉริยะ และการพัฒนากลุ่มผู้สูงวัย
หน่วยบริหารและจัดการทุนด้านการพัฒนาระดับพื้นที่ (บพท.) หลักสูตรนักพัฒนาเมืองระดับสูง (พมส.) มหาวิทยาลัยบูรพา (มบ.) และเทศบาลตำบลบางพูน พูน ร่วมแลกเปลี่ยนเรียนรู้ในหลักสูตรนักพัฒนาเมืองระดับสูง (พมส.)และร่วมพัฒนาข้อเสนอโครงการวิจัยในด้านการพัฒนาฐานข้อมูลเมืองเพื่อการจัดการระบบสุขภาพอัจฉริยะ และการพัฒนากลุ่มผู้สูงวัย
![](https://www.localpromotion.org/wp-content/uploads/2023/08/ป้าแหม่ม-งานสำคัญห้ามลบ-3-724x1024.png)