พมส.รุ่น 1 ศึกษาดูงานอีสาน BCG จ.ขอนแก่น อย่างต่อเนื่อง พร้อมกิจกรรมประเพณีผูกเสี่ยว หนึ่งเดียวในอีสาน ในงาน “เทศกาลไหมอีสาน soft power”
หลักสูตรประกาศนียบัตรนักพัฒนาเมืองระดับสูง (พมส.) รุ่นที่ 1 ศึกษาดูงานอีสาน BCG จ.ขอนแก่น อย่างต่อเนื่อง พร้อมกิจกรรมกินพาแลงเบิ่งวัฒนธรรมอีสาน เดินทางเยี่ยมชมงานเทศกาลไหมและประเพณีผูกเสี่ยว หนึ่งเดียวในอีสานในงาน “เทศกาลไหมอีสาน soft power”
![](https://www.localpromotion.org/wp-content/uploads/2023/01/41-1086x1536-1-1-724x1024.jpg)
![](https://www.localpromotion.org/wp-content/uploads/2023/01/42-1-1086x1536-1-724x1024.jpg)
![](https://www.localpromotion.org/wp-content/uploads/2023/01/43-2-1086x1536-1-724x1024.jpg)
![](https://www.localpromotion.org/wp-content/uploads/2023/01/44-3-1086x1536-1-724x1024.jpg)