พมส.รุ่น 1 ยกทีมเยือนขอนแก่น ศึกษาดูงานอีสาน BCG
หลักสูตรประกาศนียบัตรนักพัฒนาเมืองระดับสูง (พมส.) รุ่นที่ 1 ยกทีมเยือนขอนแก่นวันแรก เสวนาเล่ากล่าวประสบการณ์พัฒนาเมืองขอนแก่น สู่การเป็นเมืองแห่งโอกาส
![](https://www.localpromotion.org/wp-content/uploads/2023/01/39-1086x1536-1-1-724x1024.jpg)
![](https://www.localpromotion.org/wp-content/uploads/2023/01/40-2-1086x1536-1-724x1024.jpg)
หลักสูตรประกาศนียบัตรนักพัฒนาเมืองระดับสูง (พมส.) รุ่นที่ 1 ยกทีมเยือนขอนแก่นวันแรก เสวนาเล่ากล่าวประสบการณ์พัฒนาเมืองขอนแก่น สู่การเป็นเมืองแห่งโอกาส