หลักสูตร พมส.2 ลงพื้นที่เมืองสี่แคว จัด Workshop ร่วมพันธมิตร ปลุกปั้นนครสวรรค์สู่เมืองอัจฉริยะต้นแบบ
หลักสูตรประกาศนียบัตรนักพัฒนาเมืองระดับสูง (พมส.) รุ่น 2 ลงพื้นที่ จ.นครสวรรค์ จัดอบรมเชิงปฏิบัติการเพื่อพัฒนาเสนอโครงงานในการยกระดับการพัฒนาท้องถิ่นด้วยกลไกความรู้และความร่วมมือระดับประเทศ พร้อมผนึกกำลังพันธมิตรนักวิจัยเข้าร่วม ปั้นนครสวรรค์สู่ “เมืองอัจฉริยะต้นแบบ”
![](https://www.localpromotion.org/wp-content/uploads/2023/05/61-724x1024.png)
![](https://www.localpromotion.org/wp-content/uploads/2023/05/62-724x1024.png)
![](https://www.localpromotion.org/wp-content/uploads/2023/05/63-724x1024.png)